Monday, 9 August 2021

Miaka 3...

....siku 3(tangu niingie humu) na watoto 3 later.  Natumaini unaendelea vema na lolote ufanyalo ambalo ni Chanya.


Ndani ya miaka hiyo  mitatu mengi yametokea iwe ni Mahusiano mapya, Kuuguza, Ndoa, vifo na uhai mpya.  Ni matumaini yangu kuwa matukio hayo kwa namna moja au nyingine yamesaidia katika ukuaji wako na kuona Maisha yalivyo tofauti upande wa pili.



Mimi binafsi sipendi kuzungumzia, soma au angalia mambo Hasi kama njia ya kujipunguzia mawazo kwa vitu visivyonihusu.


Inawezekana wako ikaonekana kama ni ubinafsi "kutokujali"  watu na matatizo yao...ila ukweli ni kuwa sote tunamatatizo nje ya Mitandao.


Na naamini kwa kila mmoja wetu, sote tunapambana na kukabiliana na matatizo yetu na wapendwa wetu...hivyo sio busara(wala Afya) kufuatilia matatizo ya watu wengine.


Nimesema hayo ili nikuambie kuwa, ukizidiwa na mataizo ya watu njoo hapa tukumbushane, tucheke na kujifunza jambo. 


2021 sitokuwa naandika sana ili nisikuchoshe ila nitaandika mara kwa mara ili nisikupoteze.

Tambua nathamini muda wako na ahsante.
Bai!

No comments: