Tuesday, 10 August 2021

Uviko nusura uue Viungo vya Uzazi...

...umesikia mengi kuhusu mabaya ya Uviko kuanzia upumuaji, vifo, ukosefu wa pesa/kazi, mpaka ongezeko la kuvunjika kwa Ndoa(Talaka).

Inaonekana wanandoa wengi walikuwa hawajuani, sasa baada ya kulazimika kukaa pamoja masaa 24 kwa zaidi ya miezi 3 wakagundua Wenza wao sio Wenza wao tena.


Mf;  kwenye baadhi ya Ndoa wamegundua hakuna mawasliano kati yao. Au Mume kapoteza "value" sababu  sehemu ya majukumu yake (kulinda, kutunza/lisha) yamechukuliwa na Serikali.


Hata kama Mke alikuwa "working mama" kabla, Majukumu yake kwa kiasi kikubwa yatabaki palepale. Tofauti na mwenza wake.


Hakuna kitu kinaondoa mvuto kama Mwanaume kutokuwa na Shughuli ya kumuingizia Pesa...hii hupelekea kupoteza takwa lamwili na hivyo ukosefu wa Tendo na hivyo watu wakaanza kushi kama "housemates" na sio wanandoa.


Kwabaadhi yetu hali haikuwa mbaya hivyo, sema tatizo lilikuwa Vitakasa mikono. Kwasababu ya uoga(na uvivu wa kwenda kunawa mikono kwa maji na sabunu mara kwa mara) matokeo yake unapeleka mikono "kunako" kunogesha hisia...kesho yake unaanza kuwashwa sirini.


Unajiuliza Jamaa kaniletea gonjwa la zinaa? Ila kalipataje na tuko pamoja 24/7 mwezi wa 9 huu. Kumbe ni "irritation" ya Vitakasa Mikono.

Nathamini muda wako, ahsante.
Bai.


No comments: