Friday, 25 July 2014

Glasgow 2014....

Siku ya Pili ya Mashindano ya Jumuiya ya Madola, nipo eneo la Tukio kwa Wiki 2....interested?....me neither!



Kama umewahi kufanya kazi au kutembelea Jiji la London au NY au hata Dar(City Centres sio Keko sijui Masaki huko, nazungumzia "kiini")....ukija Glasgow bana.....ka' sio Jiji, yaani hakujachamgamka kiviiiiiile(ka' Jiji).....




Ila kuna kama "fun fair" kwa kids(sijui wanaitaje bana), nadhani hiki ndicho kitakachonileta huku mara kwa mara.




Michezo imeingiliwa na watu kutoka "Makabatini" bwana, wamefanya watu tushindwe ku-concentrate na Mashindano.....yaani "ukorosho" wao una distract kimtindo....maana wengine tulikuwa tunapenda Mbio na Kuogelea....kuangalia "zile maumbile" za Wakaka pale kati na Miguu (au ni mimi tu nakua pervert wa Kike....hihihihi).





Siku hizi bana mtu unajisikia vibaya hata kuangalia mchezaji, akili kama inahamia kwenye akifanyacho private! Kwani lazima watuambie wao wanalalwa na wanaume/wanawake wenzao?....Mbona sie "tulionyooka" hatuhangaiki kutaarifu Dunia? SOOOOOOO annoying.





Wakianza tu kutoka kwenye Mpira wa Miguu (which nadhani hawatatoka for biz reasons japo kuwa wapo) akyanani vile siangalii tena Kabumbu(si mshabiki, I just penda Mchezo).





Mtuache tubaki tukijiuliza hivi yule ni Mkorosho?....mmh lazima atakuwa Mkorosho, ujue kutokujua jambo na kukufanya ujiulize(kama unao muda huo) kunaongeza mwendo wa siku yako....mara boom saa moja Usiku, watoto wanatakiwa kwenda kulala na siku imeisha!




Speculation is fun.....hujui nini kinaendelea unabaki kuspekyuleti mwishowe unajiona Jinga unaachana na issue nzima.



Nikutakie Mwanzo Mzuri wa Mwisho wa Wiki.



Babai.
Mapendo tele kwako...

No comments: