Thursday, 18 December 2014

Je wee ni Muafrika Halisi?

Kwamba vizazi 9 vya pande zote mbili (baba/ yako, Babu/Bibi yako, Baba/Mama wa Babu/Bibi yako, Baba/Mama yake Babu/Bibi wa Baba/Mama yako na whoever kabla ya wote hao) vilivyopita kabla yako ni Waafrika Weusi asilia bila tone la Uarabu, Ujerumani, Ureno na Uingereza?






Baada ya Obama wale Mchanganyiko wakaonyesha "rangi" yao, hasa wa huku....walikuwa wanaongea kwa uchungu na hasira kuwa wao sio Weusi bali ni Mixed, hawataki kutambuliwa kama Weusi bali Weusi na____!....Which was/is fair ila kwanini msubiri Mpaka wakati wa Obama?!!!






Huwa nakerwa na tabia ya baadhi ya watu (hasa Mixed ambao U-mixed wao hauonekani bali Weusi wao) wanaopenda kusema "mie ni robo Mhindi,Nusu na robo Muingereza halafu Nusu Muafrika".






Vita ya Ubaguzi kati ya Weusi Mixed na Real Weusi bado ipo na inaendelea kukua hasa baada ya "mapinduzi" ya Natura hair kwa African american aka Black peeps.






Wale Real ndio wanahisi wanahitaji pongezi kwa kuwa na nywele ndefu mpaka kiunoni kuliko Mixed, sababu technically Mixed sio real Weusi na manwele yao yanakua haraka....HUH!!!







Kwenye Kizazi cha Tatu au Nne kabla yangu (Baba yake Bibi mzaa Baba...) alikuwa wa Rangi ya Kigeni....ila huwezi nikuta nakuhesabia robo na nusu....sio tu kuwa sipendi Hisabati bali pia sina hata tone la muonekano unaoashiria kuwa kuna "kadamu" ka weupe....yaani ni kama Mjukuu wa Obama mwenye Baba Mjaluo asilia(umepata lipicha?!!..) Ndio hivyo sasa.







Naamini hakuna Real Muafrika, sema kuchanganyika kwetu kumetofautiana kutokana na ukaribu wa Kizazi kilichopita ambacho kilikuwa na Rangi ya Kigeni.






Shuleni kwa akina Babuu wanadhani Baba yake sio Muafirika yule Real hihihihihihi basi safari za Baba mtu kumpeleka na kumrudisha zimeongezeka....!


Babai.
Mapendo tele kwako...

No comments: