Monday, 20 October 2014

Kwanini Mtoto awa wa Baba?!!

Nimekaa hapa nikafikiria(sio kweli)....limenijia tu kichwani.




Kwanini tunaaminishwa kuwa Mtoto akizaliwa ni wababa, Jina lake la ukoo lazima liwe la Upande wa Baba. Ukimpa mtoto jina lingine la mwisho....baba anakuwa Mkali au anahoji kama kuna "mwenzie"!





Kutokana na Mfumo Dume, nahisi(in my head) kuwa wali/na lazimisha hivyo kwasababu walijua/wanajua kuwa Baba ana sehemu ndogo sana kwenye Uumbwaji wa Mtoto.




Baada ya zile Dakika Tatu (if you are lucky that is) kazi yake (baba) imeisha, isitoshe Mbegu hazina Damu so mtoto kuwa na Damu ya Baba yake ni kama 0.5% hihihihihi (lazma mnipige mkinikamata wababa).




Hebu angalia suala hili kwa undani kwenye jamii bila kuhusisha Sayansi wala Dini! Kwanini hasa Babaz au ndugu Upande wa Mwanaume ndio huwa na viherehere vya kuendeleza Undugu kama sio kujishtukia kuwa hawana undugu (wanalazimisha).




Stori time: Kuna siku nipo shereheni, mkaka mmoja akaanza kutambulisha ndugu wa Mama mbali-mbali lakini baba Mmoja kuwa "yaani ukimkata huyu ukachukua Damu yake ni Asilimia Mia moja inafanana na yangu".




Nkacheka kimoyo-moyo huku najisemea mngekuwa mlizaliwa na Mama mmoja then YEAH mngekuwa Asilimia 99 ya Damu....na ile 1 ndio ya baba zenu (0.5 each) bwihihihihihihihiiii.




Wee unafikiri ni kwanini Wanaume wanapenda kusema "wee mwanamke tu"....wanataka ujione "mdogo", "huna thamani", "huna umuhimu" ili wakutawale kwa nafasi na wewe unawapa nafasi eti?!!.....duh! I sound kama Feminist sasa.....*zima Device*


Baibai.
Mapendo tele kwako...

No comments: