Monday, 5 October 2015

Dawa za Kuzuia Mimba.....Ukweli uliofichwa!


Haiyaaa! Kitambo eti?

Leo tuzungumzie Dawa za Kuzuia Mimba, pengine unajua Mengi kuhusu hili zaidi yangu kwa sababu mie sijawahi kuyatumiaga haya Makorokocho bana. Sababu kuu haikuwa kwamba niliogopa Saratani (zote zinaongeza Uwezekano wa kupata Cancer), au Kunenepa(inategemea na Mlo wako) au kukonda bali sikutaka kuwa "mchafu"......Napenda Ngono sana tu ila sina Mpango wa Kuolewa na Wewe wala kuzaa na Wewe sasa kwanini unikojolee(achie uchafu wako, wakati wangu unauosha in sekunde).





Mara nyingi huwa nakuwa Mkali ikiwa Binti(well mdogo wangu) ananijia na kuniomba ushauri wa kutumia Dawa za kuzuia Mimba wakati hana mpango wa kuolewa na huyo Bf wake.....nkauliza utakojolewa na wangapi in your life wajameni??!! Pia huwa naudhika ninaposikia Wanaume wanasema kuwa ni kazi ngumu sana kumalizia Nje na Condom inapunguza "utamu" na hivyo kuwasukuma/Lazimisha Wanawake kwenda na kutumia Vidonge/Sindano au kufanyiwa "upasuaji mdogo" ili kuwekewa ile "Y" aka Coil.




Madhara(side effects) za Dawa hizi(ondoa Condoms kwenye Pic hapo juu) zipo nyingi na zinazojulika ni zile ambazo ni za Kitibabu. Zile za kihisia huwa zinafichwa.....well wanasema unaweza kuwa Depressed  in which inaweza kufanya Uhusiano/Ndoa kuwa na matatizo sasa hilo sio ninalotaka kukuambia hapa.





Wanaume hawa hawa wanaowalazimisha Wanawake kwenda kuongeza Mahomono wasiyoyahitaji, huwa wanashangaa kwanini  Wake/Wapenzi wao hawawapendi/tamani tena, unakuta Mkimama anavutiwa na aina nyingine kabisa ya Wanaume na sio alie nae tena(anakuwa sio type yake)......mara zote utasikia "tangu Mke wangu kazaa, amebadilika sana, hanipendi tena".....well si ulikataa kutumia Condom na kumlazimisha atumie Dawa za Kuzuia Mimba.




Sasa kwa huku Ughaibuni kila Dawa unayopewa inaelezea faida na hasara zake(sio kupewa kama zawadi na Mhudumu wa Dula la Dawa Baridi), lakini badiliko ya Mwanamke kutompenda Mwenza wake anymore huwa hawaiweki wazi(nadhani kwa sababu za kibiashra), lakini inasemekana kuwa, Mmwanamke anaeanza kutumia Dawa za Kuzuia Mimba baada ya kukutana na Mwenza wake(mwanaume) hubadilika na kutokumpenda tena mwanaume huyo.





Na wale ambao wanapenda Wanaume wakati tayari wanatumia Dawa za Kuzuia Mimba hubadilika na kuwachukia/kutowapenda waume zao pale wanapoacha kutumia Dawa hizo......ndio maana wakimama wakishika Mimba huwa na Mahasira  kwa waume wao eeeh? Homono...homono....HOMONOO!




Stori Time: Kuna mjamaa na Mkewe, wamependana kwa Miaka kibao na kujaaliwa watoto kadhaa. Life happened(matatizo) wakatengana sio kwa hiyari bali kwa sababu za "kisheria", jamaa Kaswekwa kwa Miaka 2 na hawakupewa ile "haki" ya kupata Ngono mara moja kwa Mwezi so Mkimama(mkewe) akaona aiii ya nini kuendelea kutumia Midawa ya kuzuia Mimba wakati Mtiaji Mimba yupo Jela, Mkimama aka-withdraw.




Mara akaacha kwenda kumtembelea Mumewe Jela, akienda ni kwasababu watoto wamelazimisha. Mkimama akaanza Kupendezwa na "type" nyingine ya Wanaume.....unaijua ile hisia ya "nimevaba na nimepoteza Muda wangu  na nimekuwa used na limtu ambalo hata sio type yangu" ile....yeah? kama vile unakutana na Ex  halafu huamini kama ulilala nae na kujiuliza hivi nilikuwa nimelewa au? yaani huyu ndip angekuwa mke/mume/  Mama/Baba wa wangu YAACK!! au ni mimi tu?! hihihihihihi.





Basi Baada ya Miaka yake Mitatu (Miezi 18) jamaa huyu hapa, Mkewa walaaa hana habari. Mumewe anaanza kushangaa kulikoni Mke wake anatereza nje nini? hakukuwa na Ushahidi wala nini. Mke msafi, alikuwa nasubiri Mumewe atoke ndio aombe Talaka maana tangu kaacha kutumia Dawa za Kuzia Mimba amejikuta hampendi wala kumtamani Mumewe tena.




Jamaa akaanza kulia, hajui ataishi vipi bila Mkewe.....watoto wanabembeleza Mama aendelee kubaki na Baba yao, lakini Mama anasema hawezi kwa sababu Baba yao sio Mtu ambae anampenda au angempenda kama asingekuwa "chini" ya Madawa ya Kuzia Mimba.....amevaba!!


Hii haina Mikutano ya Familia, wala Saikolojisti wala Kansela wa Mmahusiano na Ndoa Kanisani kwenu.....Kuvaba hakuna Dawa wala Therapy na Yesu hausiki. Ziiiii Endi.


Naheshimu na kuthamini Muda wako, ahsante kwa kuichagua Blog hii.

No comments: