Monday, 1 September 2014

Raha ya Tako Kubwa kutikisika...

Sanaaa ila sio kila siku though!


Kuna siku mwanamke unahisi hitaji la "kikaza" Maungo huko nyuma katikati....maana mtikisiko unazidi kiwango cha kawaida(au ni mimi tu?!!).






Kwa wale ambao hatukujaaliwa "Choo" huwa hatuvai "kyupi" ili kuongeza "mtetemeko".....lakini waaapi bana, kitako kigumuuu ka' Jiwe.....ila angalau halipo. Sasa usiombe uwe umebebeshwa "lichoo" halafu halitikisiki!!




Au linaenda Ti------Ti-----Ti badala ya "SingidaDododoma-SingidaDodoma"





Anyway! Kama wewe huna "Litako" na ungependa mtikisiko time to time (pale unataka attention) bila kubadilisha mwendo na kuendelea kuvaa "kyupi" yako.....Hongera sana kwa kuichagua Blog hii hihihihi!





Unapotembea mbele ya "mhusika" achia sehemu ya Haja kubwa kama Vile unataka "Kushusha Mzigo".....Hakika tumbo lako liposawa maana.....!!!




And oh....unafanya hivyo ukimkaribia Mlengwa, sio Siku nzima...utajaza mahewa tumboni!!

Babai.
Mapendo tele kwako...

No comments: