Friday, 14 August 2015

Ngono ya Usiku mmoja M'ke vs M'me....



...nani Malaya? Hello there.


Kwenye harakati za Mpito za Ujana ni wazi unajifunza kwa kufanya mambo mengi kwa kupatia au kukosea. Sio mara zote unakosea ili kujifunza(usifanye makosa makusudi kwa kisingizo cha kujifunza), wakati mwingine unakosea kwa Uzembe(kutokujali).





Kama ilivyo kwenye kila kipindi cha  " Mpito" mambo huwa magumu.....wakati mwingine mtu unajikuta unakata tamaa na kuamua kuwa LIWALO NA LIWE na hapo ndio maamuzi ya kizembe yanapojitokeza. Inaweza kuwa Pombe au Utumiaji wa madawa na Ngono Holela au vyote.




Inawezekana kabisa kufanya hayo ni katika hali ya kutafuta "amani" au kuondoa "msongamano wa mawazo" na pengine ku-fit in na jamii inayokuzunguuka wakati huo wa Ujana wako. Kwaharaka haraka unaweza kudhani umepata "tiba" lakini katika hali halisi unajiongezea shida/majukumu kabla ya Muda wako.




Sasa, kutokana na hali ilivyo siku hizi (Mambo ya Haki sawa sijui Usawa) inafanya mambo mengi ambayo awali yalifanywa na baadhi ya Wanaume tu sasa hufanyika kwa urahisi  kwa upande wetu wakimama ( hello Feminist).....ni vema kwenye masuala ya Kikazi, Kipato, Kielimu na Heshima. Linapokuja suala la Ngono ya USIKU MMOJA ondoa imani/msemo kuwa "kama Mwanaume anaweza hata Mwanamke anaweza".






Pamoja na Ulevu wangu  wote(mdogo) kwenye suala la Usawa, ikiwa wewe ni mwanamke huwezi kujifananisha na Mwanaume linapokuja suala la Umalaya. Huna haja ya ku-justfy Umalaya wako kwa kusema " mie mwanamke Malaya, lakini Mwanaume Player".....kama umeamua kuwa Malaya fanya hivyo kwasababu zako nyingine na sio "Usawa"!!





Unataka nikuambie kwanini? well....kwa kifupi ni kuwa Wanaume na Wanawake tumetofautiana Kimaumbile(kama ulikuwa hujui), Mwanaume hazai, wewe unazaa, mwanaume akifanya ngono na wewe akioga unakuwa umetoka mwilini mwake(kwenye ngozi ya uume wake), lakini wewe utaendelea kuwa na mwanaume huyo kwa namna mbili tofauti Moja zaidi ya Siku tatu (kama hukutumia Condom) na Pili, ni kwa kati ya mwezi mpaka miezi 3(kwa Uke wako kujirudi), ikiwa Umbile lake lilikuwa kubwa.





Nikuambie pia Kiimoshino na Kisaikolojia?....aii nafasi imejaa, hebu Kaguge.


Nisikuchoshe

Babai.

No comments: