Monday, 7 December 2015

Kupoteza Nywele baada ya Kujifungua....update!


Ni Mwaka na Miezi kadhaa tangu nikusimulie kuhusu Nywele zangu za kichwani ambazo ni Relaxed(bila shaka). Sasa, tangu tunamaliza Mwaka nimeona sio mbaya kama niki-share safari yangu ya kuwa na Nywele  tena zenye urefu wa kutosha kutengeneza mitindo na pia zenye afya.
Halafu sio mbaya kama nikikutajia/nikionyesha Bidhaa ambazo zimenisaidia kufika hapa nilipofikia. Vilevile nitakuambia ni Bidhaa gani natumia lini na kwa nini(kwenye post nyingine) na nitaambatanisha Picha.

Pamoja na kusema hayo ni vema utambue kuwa Bidhaa hizi hazikuhakikishii matokeo kama yangu, inaweza kuwa bora zaidi yangu au usione mabadiliko yeyote.

Baadhi ya Bidhaa hizi nilikuwa natumia kitambo, baada ya kuhangaika na kujaribu aina nyingine na kutofanikiwa nikaamua kurudi kwenye bidhaa kutoka Vitale, Nikaamua kutumia "Steamer" na "Blow dryer". Awali nilikuwa situmii Heat kabisa kama nilivyoshauriwa na Gurus.


Baadae nikagundua kuwa Nywele zangu zinapenda Heat so nikarudia utaratibu wangu wa kitambo wa ku-steam kama sehemu ya deep conditioning na baadae ku-blow dry.

Bidhaa mpya  ambazo natumia kila siku,  kila Wiki, kila mwezi, kila baada ya Wiki 6 na kila baada ya Miezi 3 ni Cantu Shea butter, Keracare, Olive oil,  Almond oil, Cream of Nature, Aphogee,Jamaican Costor oil,  HH essense, Dr Miracle oil Gro, Henna.


Natengeneza  na "Kutibu" Nywele zangu mwenyewe. Utaratibu wangu ni wa kawaida ni rahisi. Ni utaratibu niliokuwa nikiufanya pre-Children. Kilichobadilika ni umakini na  kuongeza bidhaa mpya (sikuwahi kuzitumia kabla)nilizozitaja.


Je ulipoteza Nywele baada ya kujifungua kutokana na Mabadilkko ya Homono? Ikiwa umefanikiwa kurudisha afya ya Nywele zako.... je ulichukua hatua gani?

Naheshimu na kuthamini muda wako hapa, ahsante kwa kuichagua blog hii.
Babai.

No comments: