Monday, 27 April 2015

Usafi na Kinyaa....

Ni vitu mbili tofauti....Natumai umeamka/shinda salama.


Mtu kuwa msafi haina maana ana kinyaa na mwenye Kinyaa sio kwamba ni msafi pia....japokuwa wapo wasafi na wanakinyaa pia(mie).....hivi ni kinyaa au uoga wa kupata maambukizo?



Nakumbuka nilipokuwa nakwenda Hospitali kwa matibabu au kumtembelea Mgonjwa....nilikuwa naumwa kichwa balaa. Nikitoka tu maeneo ya Hospitali napona.


Natabia ya kubana Mkojo kwa muda mrefu(usijaribu hii ila kama ni mtu wa Kuendiketa poa) ili nisitumie vyoo vya wote(public)....Haja kubwa (sorry 4 TMI)huwa haiji nikiwa kwa watu au nje ya kwangu/kwetu.....hii sasa ni Saikoloji issue.



Jana nimetoa siri yangu kwa Asali wa Moyo kuwa tukienda kwa watu(ndugu zake incl) huwa siogi wala kutumia vifaa vyao vya kujisafishia.



Nitafungua Shower vema tu au kujaza Ndoo maji(inategemea nipo wapi) na kuacha shower iendelee au kumwaga maji as if naoga kumbe nanawa miguu...hihihihi.



Badala ya kucheka akabaki kaduwaa hehehehehe well sina siri tena maana hata wewe msomaji umejua.


Huwa natembea na kila kitu changu (wipes zinachukua nafasi ya maji) najiswafi juu kwa juu halafu tukirudi Hotelini au kwetu(kwa mama yangu) au kwetu tunapoishi ndio nafanya ile kuoga na kujisugua.


Halafu kuna ile kugusana gusana kwenye Tube au Mabasi....wakati nasoma nilikuwa na tabia ya kuzunguuka na Daladala kwamba nalipanda Stesheni kisha narudi nalo Posta then nyumbani so nalipa nauli ya Mtu mzima x 2.



Nilikuwa radhi nikashuke kituo cha mwisho na kutembea kuliko kile kilicho karibu na nyumbani so that nisigusane na watu.



Linapokuja suala ma mahusiano na mapenzi....nafanya mengi ambayo wewe unadhani ni kinyaa but sio siku ya kwanza au miezi 2 ya mwanzo.....hii ni anaza mata kwa anaza day.



Sooooo kama upo kama mie...wewe sio wa ajabu na hii sio issue ya Kisaikolojia ni kawaida kabisa.

Ahsante kwa kuichagua Blog hii.

Babai.

No comments: