Wednesday, 27 May 2015

Matiti Makubwa(asilia) Vs Madogo....

Hi!

Matiti ni fuko la Fat ambalo halina umuhimu....well zaidi ya kunyonyesha watoto. Sasa kama umemaliza kuzaa what do you do with them hasa yale Makubwa?


Sie tulionyimwa matiti bana tukimaliza kunyonyesha tumatiti twetu tunapotea, yaani unabaki na alama ya matiti ambayo hayahitaji Brazia....well inategemea na umbile la titi, maana kama yako ni yale Papai shape au Embe sindano Shape mwenzangu hadithi ni ingine.


Kwasababu ukubwa uliongezeka mara 3(mara mbili) kutoka B mpaka D na kifua kutoka 28-34inch.....yes nilikuwa 34D!!, hofu yangu kuu ilikuwa ni matiti kulala baada ya kumaliza kunyonyesha.


Lakini baada ya watoto wawili yapo pale pale kati japo sio firm kiviiiiile lakini hayajalala (too small to sleep hahahahaha to sleep).


***Faida chache za kuwa na tumatiti tudogo ni kama ifuatavyo:-

-Unanunua Sidiria Duka lolote kwa bei chee(japo huitaji one).....Ile shughuli ya kunyanyua Titi ili kujiswafi chini yake huwezi kuipata



-Mambo ya kulala chali na matiti kukimbilia Kwapani haitokutokea.....usipovaa braa bado matiti yataonekana(well chuchu hihihihi).


Still better than kuonekana huna matiti kabsaa halafu chuchu zimejitokeza tumboni kama sio kiunoni.


-Siku ukitaka kuwa na matiti Makubwa ili uvae a V Top unaibua Push up bra.



-Ule mstari unaojitokeza katikati ya matiti hautojitokeza sababu matiti yako hayajalala na hivyo hayahitaji kunyanyuliwa na kukutana.....utaendelea kuwa na a clear kiliveji Milele.


-Wakati wa kuneng'enuka ktk mtido wa wewe juu huna haja ya kuyashikilia ili yasimchape usoni Mpenzi wako. Pia mikono yake inakuwa huru kukamata sehemu mbali mbali za mwili na sio kushikilia matiti mwanzo mpaja mwisho wa Mzunguuko.



Hata kwa ile mbuzi kagoma inaeza kuwa uncomfortable kwako kama jamaa anaenda kwa nguvu na kwa sipidi, na haujavaa Sidiria lazima yakutandike usoni au tumboni si eti...pa-pa-pa-pa(in my head...mmh).


Halafu mtu analalamika mkewe anachoka haraka kunako kuneng'enuka......hujui kuwa Matiti ni mazito(full of fat).


***Hasara za Matiti madogo

Hawahishi kukuhisi kuwa wewe ni Msagaji hasa kama huna womanly shape.

-Baadhi za nguo hazikupendezi mapaka uvae Push up Bra.


-Tumbo lako linainekana kubwa kuliko lilivyo.


Natumaini Post hii itakufanya wewe mwenye tudogo utupende tutiti twako(small chested hatupati Credit za kutosha) na wewe mwenye makubwa utaona the funny side of it badala ya kuwa offended.  Ahsante kwa kuichagua Blog hii.


*Kuneng'enuka=kufanya Mapenzi. Ni neno langu mbadala sio rasmi.

Babai.

No comments: