Monday, 21 September 2015

Tulionyimwa Komwe....Faida/Hasara zake!


Tufunge na kuomba kuwa na Komwe isijekuwa Fashion kama vile kuwa na Makalio Makubwa. Tutajificha wapi? wewe utakuwa unanyoa manywele yako Usoni ili uwe na Komwe?.....well mie huwa nanyoa katikati ya Nyusi (huwa zinatishia kukutana japo sio nyingi mnaita "fuzz") pia ili kutenganisha Nyusi  na "Mstari wa Nywele" huwa na Nyoa kati kati yake!





Pengine hujawahi kugundua kuwa "Hairline" yangu ipo chini hasa sehemu ya pembezoni(zoom time, usiote tu hihihihi). Umbali kutoka Nyusi kwenda kwenye Nywele ni Inchi Moja na Umbali kutoka kwenye Komwe(ambalo halipo) kwenda kwenye Nywele ni Inchi Mbili na Nusu.




Kuwa na "low hairline" kuna tofautiana kama ilivyo kwenye Makomwe, tofauti hizo zinafanya baadhi kutaka kuwa na Sura ndefu na hivyo kuondoa Nywele kwa kutumia Njia mbali mbali ili nywele zisirudi(tazama Picha).




Mie binafsi tayari ni ba Mdogo(sura ya kiume), sasa nikiachia Nyusi kuungana wajameni si nitasababisha mkanganyo even more(usicheke tafadhali)? Haya twende kwenye Faida za kunyimwa Komwe:-


 -Unatumia Bidhaa za kusafisha, Kuremba na kutunza Ngozi ya Uso kwa Muda mrefu (Uso mdogo) hivyo una-save mahela.


-Hupati Chunusi kwenye Komwe ambalo huna(Paji la Uso dogo).



-Huitaji Hijabu(hahahha samahani) na ikiwa unaivaa basi inakaa vema zaidi kuliko yule mwenye Paji kuwa la Uso kubwa(Komwe).



-Paji lako la Uso linaweza kuhesabika kuwa ni "la kawaida" kwa wale wanaoweka Viwango vya Uzuri wa Mwanamke(ze Washenzi)....kuwa na Komwe sio Kawaida na kuwa na Paji dogo sana huesabika kuwa sio "kawaida" aka Ulemavu(Nenda Kaguge ili ujue lako lina Inchi ngapi)!!




-Nyusi zako huwa na afya njema kwasababu zinapata Tiba yeyote ufanyayo ili Nywele zako zinawili, Deep Condition, Oiltreatment n.k.....Nani anafanya hayo kwenye Nyusi? ni Sisi tu, tena sio kwa kutaka bali inatokea tu Automatikali.


-Unapendeza zaidi ukivaa Wigs ambazo zimenyingonya(curl).




Hasara ya kutokuwa na Komwe:-

-Kila unaposafisha Uso lazima Nywele zioshwe pia, matokeo yake unakuwa na Nywele nyepesi sehemu ya mbele kwasababu zinapitiwa na chochote unachotumia kusafisha Usoni kila siku na mara zote unaposafisha uso(unatakiwa kuosha Nywele angalau mara Moja/mbili kwa Wiki).


-Unapotibu Nywele zako kwa Mafuta na ukalala nayo, mafuta hayakawii kuteremka  Usoni na matokeo yake unapata Chunusi za ghafla.


-Kunyoa kila baada ya Wiki ili kutenganisha Nyusi na Hairline.



-Uvaa Wigs zilizonyooka(Straight) inaeza kuwa shughuli kutokelezea......unatokea kama vile Umevaa Hijabu yenye material ya "nywele".



Babai.

No comments: