Wednesday, 9 April 2014

Changudoa...

Kwa kawaida jamii hushupalia ikiwa mhusika au wahusika ni Wanawake. Tena wanawake wenyewe ndio wanaongoza kuwakandamiza Machangudoa.




Katika hali halisi Machagudoa hasa kwenye maisha ya Chuoni ni kitu cha kawaida, haina maana mimi nimewahi kufanya hivyo bali kuna wake kwa waume niliosoma nao walikuwa wakifanya kazi hiyo ili kujimudu.




Siungi mkono kazi yao na wala sipingi kwasababu sijui ni circumstances gani(ukitoa tamaa ya high life) zimepelekea wao kufanya uamuzi huo huko Nchi za watu....




Tambua tu kuwa wanaume pia wanafanya Uchangudoa Nchi za nje na sio Wanawake pekee.




UK ya leo sio ile ya Tony Blair na kama UK maisha magumu huko kwingine si ndio basi tena (in my head).



Kwenda "Majuu" is not as cool as it used to be....ndio maana watoto wa Vigogo siku hizi hawaendi Nje (hawaishi Nje), wanafungua mabiashara makubwa au wanakuwa Wanasiasa.....



Uanasiasa na kumiliki Biashara yenye mafanikio is new Cool.


Kwaheri kwa sasa.
Mapendo tele kwako...

No comments: