Friday, 11 April 2014

Pale 40something anaposhindana na 20something....

Kwa hamu nasubiri siku nitakayofikia miaka 40(God willing) ili namie nijisikie kama wanavyojisikia waliogonga hiyo namba.



Natumaini Botox itakuwa imeshuka bei by then, maana Viganja kwa nyuma vinamakunyanzi ka' Bibi yangu wa miaka 90.



Wengi huamini kuwa miaka 40 ndio Uzee ila nadhani Tz mwanamke akifikisha miaka 30 huitwa Mzee.....Mtukome....Mzee Mama yako (hii imetoka mchicha ka tusi eti?) Well, namaanisha mwanamke aliekuzaa ndio Mzee.




Celebs waliofika Umri huo wa miaka 40 hujisifia kuwa wanajisikia kama walivyokuwa kwenye umri wa miaka 20s ila tofauti ni kwamba sasa wanajijua, wanajiamini, wanajua watakacho nakadhalika....



.....well inawezekana kabisa sio kweli ila ni mikakati ya kutaka kuendelea "kuonwa" kijana.




Hakuna haja ya kuendelea kufanya uliyoshindwa kuyafanya enzi zako za Yahoo na Hotmail, relax na uwaache watoto wa 20something wafurahie Era yao.




Tunafanikiwa sana kuficha au kudanganya Umri lakini sura siku zote haiongopi mara boom "inasema" kwenye Vurugu za Mwembe Chai ulikuwa in your 20s....!


Kwaheri kwa sasa.
Mapendo tele kwako...

No comments: