Monday, 7 April 2014

Nywele....

Baada ya kujifungua Barack na kupoteza nywele za kutosha, nikavumilia mpaka nilipomaliza kunyonyesha.



Niliposhika Mimba ya Iman nikaamua kukata nywele hivyo nimekuwa na nywele fupi kwa miaka 2.



Siku moja nika-google kujua "Tiba" ya nywele zangu "kumwagika" kutokana na kunyonyesha(mabadiliko ya Homono). Nikakutana na Vlogs za hair journey bana...hee!



Nikagundua mafuta yanaitwa Castor (mafuta ya Nyonyo) mwanamke si nikakurupuka....nikawa naosha nywele kila siku na kupaka Mafuta ya nyoyo + leave in + hair cream za kutosha,



Wacha nywele ziendelee kukatika mpaka nikawa kipara hihihihihi (I was crying actually).



Nikaendelea kufanya Uchunguzi kwa kusoma na kusikiliza Shuhuda za watu nikagundua kuwa nakosea na nywele zangu zilikuwa zinalainika zaidi(too much moisture) bila kupata nguvu kutoka kwenye Protein (nywele zinahitaji balance ya vyote).



Ndio nikakutana na wadada wakitoa shuhuda kuhusu Aphoghee Step 2 treatment ambayo unatumia kila baada ya wiki Sita.



Magic!!....hivi naongea tunywele twangu tumefikia masikioni nikatu-relax sasa hivi tunakaribia shingoni....


Ningegundua hizo Bidhaa kabla nywele zangu zingekuwa ndefu mno.

Kwaheri kwa sasa.
Mapendo tele kwako...

No comments: