Wednesday, 19 August 2015

Pale unapokuwa Mke mwema....


....halafu unaonekana sio mwanamke "kamili", kwanini? kwasababu hulalamini-lalamiki pale mumeo anapoacha bafu chafu baada ya kuoga au pengine anachelewa kuamka na kuacha kitanda kipo shagala bagala....(hizi sio kazi za mwanamke ni usafi), huombi-ombi pesa ya manunuzi, Vipodozi wala Salon.





Inawezekana upo hivyo kutokana na Malezi/mafunzo uliyopitia au huenda umejifunza kupitia Blogs, maana Siku hizi kuna kila aina ya maelezo yanayotuelekeza namna ya kuwa  Wake(na waume) wema, mengine ni mazuri na mengine yanapotosha.....Akili kumkichwa unapoamua kuchukua na  kujaribu ulichokisoma!





Ulalamishi na kutaka jambo/kitu kifanyike pale tunapotaka  ndio  inatufanya wanawake kuwa wanawake (ni sehemu ya uanamke), sasa hayo yakikosekana inakuwa kama vile Mumeo ameoa  mwanaume mwenzie ahahahaha. I mean sawa kujitegemea kiuchumi na kuepuka ulalamishi.....lakini pia tukumbuke kuwa baadhi ya Wanaume hupenda Changamoto Ndoani (sio za kugombana na muumizana mioyo/hisia)!





Natambua kuwa unajua kuwa Changamoto kwenye Ndoa zipo za aina  nyingi na zinatofautiana, nitakupa mifano(kama kawaida) kuna zile zinamsaidia kufanya maamuzi ya Busara kwa ajili ya Familia  yenu, zipo zinazomsaidia/msukuma kuwa Msafi/kuwa na Manners, pia kuna ambazo zinamfanya ajisikie MwanaMume(ridhisha ego yake), kuna za Asili(Magonjwa) na kuna zile za kuangamizi Ndoa yenu.




Sijui utakubaliana au kutokubaliana na lipi hapa! ila kama umesoma mpaka mstari huu na umepata hisia ya kutaka kujibu/comment kwa Hasi au Chaya basi tambua kuwa umekuwa inspayadi.


babai.

No comments: