Sunday, 13 September 2015

Namna ya Kuondoa Mdoa(Tetekuwanga) Usoni.....


....haraka! Najua kuwa unajua napenda ku-share kile ambacho nimejifunza na kwa sehemu kubwa ni kutokana na Uzoefu. Kwabahati mbaya niliugua Tetekuwanga(ililetwa na Schooler boy wangu). Kwasababu yeye ni Mtoto haikuwa mbaya kama mie Mtu mzima.








Hii ndio nikawa naitumia Asubuhi na Usiku kama mbadala ya hiyo hapo chini

Lancome Genifique ndio Serum yangu Kitambo.


Mbaya zaidi Mapele yakajitokeza kwa Wingi Usoni( sijui kwanini hayakwenda Mapajani au Tumboni au Miguuni)....unapopata tatizo la Ngozi mahali ambapo sio rahisi kuficha inakupotezea Amani kabisa yaani.





Hakuna Dawa ya kuondoa Mdoa hayo kwa haraka(inachukua Miezi 2 mpaka Miaka kadhaa inategemea madoa yapo deep kiasi gani Ngozini). Dactor niliandikiwa dawa ya kuondoa Madoa(mie naita Mkorogo) lakini baada ya siku chache nikahisi inaharibu ngozi yangu kwa namna nyingine, kwamba inaondoa Mdoa Meusi Usoni lakini "pores" zinapanuka/zinakuwa kubwa(sijawahi kuziona pores zangu) nikaamua kuachana nayo.





Nikaamua kukubali tu kuwa naturally madoa yataondoka yenyewe, lakini sasa kutoka nje na mimadoa yangu Usoni ilikuwa inaninyima raha hivyo nikaamua kuwa navaa Matope(Foundation) kila siku. Hii ilifanya niongeze umakini wa kuitunza Ngozi yangu kwa sababu ni muhimu kuondoa "tope" usoni ili kuepusha Uharibifu wa Ngozi ambayo tayari imeharibiwa na Chickepox.





Utaratibu wangu wa kutunza Ngozi umeanza kitambo, na kama unakumbuka niliwahi kukuambia kuhusu Serum(picha ya Pili) ila sikutaka kuitaja kwasababu sikuona umuhimu wake(silipwi kutangaza) lakini leo nitakutajia kwasababu  imenisaida kwa kiasi kikubwa kuondoa Madoa Usoni.




Ila tatizo likaja kwenye Bei, Serum Genifique Mkombozi(inafanya ngozi yako kuwa Laini, kuwa sawa sawa,kuondoa mikunjo/mistari na kukupa mng'ao wa Ujana).....huo Mng'ao wa Ujana sio kwamba  niliutaka, ngozi yangu ni Mchanganyiko wa Mafuta na Ukavu hivyo nina "mng'ao asilia"  hivyo huwa naitumia Usiku tu.




Baada ya Post-Tetekuwanga si nikawa naitumia Asubuhi na Usiku, nikaona inaisha haraka, mpango wa kutumia £59 kwa Kichupa cha Seram mara Wiki kadhaa mie sina! Mkimama nikaannza kutafuta(Gugo ) Bidhaa Mbadala kutoka Kampuni Mama/Dada ya Lancome ambayo ni Loreal aiiii nikakutana na this Guy anaitwa "Youth Code" ......hapa Duniani bana kila kitu kina Mbadala wake.





Nikatumia "Kodi ya Ujana" mwaniki kwa muda wote huo well Karibu wiki Nane leo. Napenda kukuambia kuwa Wiki hii kwa mara ya Kwanza tangu June 2015 sijapaka/Vaa Tope(Foundation), Usimwambie  mtu ila "Kodi ya Ujana" inatoa matokeo yale yale ya Genifique.....jina ka' Tusi(hihihihihi) pengine better kama upo chini ya Miaka 40 lakini zaidi ya Miaka 25.




Hata hivyo Bidhaa hizi sio za kuchumbua Ngozi, isipokuwa zinaodoa rangi "ngeni" usoni....kama madoa au weusi wowote ambao sio Asilia(sio rangi yako asilia) na kufanya Ngozi yako kuwa na Rangi moja(ile uliyozaliwa nayo).


Naheshimu  na Kuthamini Muda wako hapa, Ahsante kwa kuichagua Blog hii.
Babai.

No comments: