Monday, 16 July 2018

Muendelezo wa Twiti yangu ya "if he is hot, don't let yourself go"...


Miaka mitatu iliyopita niliandika kuhusu Wanaume wapenda nachuro byuti, kama ilikupta isome hapa kisha tuendelee. Kwanza habari za leo? mie nipo Likizo, aina ya Likizo ambapo unafanya yote uyafanyayo unapokuwa nyumbani isipokuwa haupo nyumbani. Achana na hili.


Kuwa shabiki wa "natural beauty" wakati unavaa Nguo, unaoga maji Safi ya Bomba(yana Kemikali), unavuta hewa kila siku(imejaa toxic), unakula vyakula vinavyotunzwa kwa kutumia Kemikali ili kuepusha magonjwa/wadudu, Ukiugua unatumia Tiba ya Kisasa, Unatumia Simu kuwasiliana  n.k. sio rahisi.



Hakuna tatizo la mtu kupenda Urembo wa Asili na hakuna tatizo kwa yeyote anaependa Urembo wa kununua/jiongezea ailimradi tu hambadilishi na kukufanya uonekane mtu mwingine. Imekuwa ni kawaida kwa baadhi ya wanaume kusakama Wanawake wanaopenda kujiremba(usually wasio kuwa na pesa, maana makeups sio chee).


Kutokana na maisha yalivyo  hivi sasa (Wanawake tunafanya yaliyokuwa yakifanywa na Wanaume pekee) na mabadiliko ya Hali Nchi(are those words?) inakuwa  ngumu kwa Mwanamke kuonyesha "unamake wake" na hivyo wengi kujikuta wanakuwa kama Wanaume kima vazi, kimaongezi na wengine mpaka miondoko inabadilika hihihihi ili tu "kuheshimika" aka wasionekane wanavutia.
(Unajisemea ge to to the point Dinah hehehe nakusikia)


Wanawake tunapenda kuonyesha uanamke wetu kwa aina mbali mbali tofauti, nyingi huwa faraghani/nyumbani na chache kwenye kadamnasi mf, jinsi tunavyotembea, mavazi, kujiremba/pamba/jipenda,  jinsi tunavyo ongea, kula n.k.


Uanamke wetu huyumba tunapojifungua au tunapokuwa na Mwanaume ambae anadai kuwa anapenda nachuro byuti yako  huku yeye anajipendezesha na daily yupo "Hot" kimuonekano. na wewe unaonekana kama msaidizi wake na sio mwenza wake. lakini unajiachia tu na huoni sababu ya kujijali/penda/remba kwa sababu Mumeo anapenda Unachuro wako.


Mumeo ambae Hot sio anajipenda for nothing, huko endako anakutana na "hot" wenzie, anaona wanavyopata attention na pengine na yeye anazitoa na kuzipokea lakini hataki kabisa wewe uzipate na hivyo kumpa amani Moyoni kuwa Hakuna "hota" mwingine atakaevutiwa na wewe kwasababu sio "hot". Ana uhakika kabisa wewe huwezi kuvutiwa na "no so hot" kwasababu yeye ni "Hotter"...sijui umenielewa?


Kama mumeo anajipenda(ata asipojipenda) hakikisha unajipenda, unajijali....nyumba haihitaji wanaume wawili bali Mwanaume na Mwanamke, tumia uanamke wako kuweka tofauti hiyo wazi. Jirembe, Fanya  mazoezi(kwa afya sio kukonda), remba nyumba yako, usafi wa mazingira(sukuma mumeo na watoto wasaidie).

Marehemu Bibi yangu (mfundaji) alinambia "Ukiolewa sio ruhusa kwa wanaume wengine kuona Sura yako ikiwa Uchi, hiyo sura ni kwa ajili ya Mumeo tu hivyo jirembe"....mimi nakuambia ikiwa mumeo anavutia, mtanashati usijiachie Jirembe, pendeza,vutia.

Tambua nathamini Muda wako hapa, ahsante kwa kuichagua Blog hii.

Bai.

No comments: